Author: l***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Phụ kiện lung linh mình rất thích
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 40.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plants |
| Shapepattern | Other |
| Style | Simple |
| Festivals | Christmas |
| Color | Pink |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| Chiều rộng | 7.5 cm |
| Chiều dài | 12.7 cm |
| SKU | sb2307131215207747 |
Author: l***0
Date:
Review: Phụ kiện lung linh mình rất thích
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***y
Date:
Review: Super cute and easy to apply
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***2
Date:
Review: Good quality product, super beautiful
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: z***3
Date:
Review: very good
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm